Press Releases

-

Display # 
41 25-10-2014 Saturday, 25 October 2014 382
42 24-10-2014 Friday, 24 October 2014 366
43 21-10-2014 Tuesday, 21 October 2014 385
44 20-10-2014 Monday, 20 October 2014 325
45 18-10-2014 Saturday, 18 October 2014 324
46 16-10-2014 Thursday, 16 October 2014 365
47 14-10-2014 Tuesday, 14 October 2014 479
48 വൈദ്യുതിമോഷണം - 4.74 ലക്ഷം രൂപ പിഴ Thursday, 09 October 2014 539
49 വാമനപുരം ഇലക്ട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനം ഒക്ടോബര്‍ 7-ന് Saturday, 04 October 2014 423
50 വൈദ്യുതി മോഷണം – 6.54 ലക്ഷം രൂപ പിഴ Wednesday, 01 October 2014 725
51 29-09-2014 Monday, 29 September 2014 424
52 ആര്‍ ജി ജി വി വൈ : നവംബര്‍ 15 വരെനീട്ടി Saturday, 27 September 2014 785
53 27-09-2014 Saturday, 27 September 2014 294
54 വൈദ്യുതി മോഷണവും ദുരുപയോഗവും – 6.78 ലക്ഷം പിഴ Thursday, 25 September 2014 548
55 പോത്തുകല്ല്, മൂത്തേടം ഇലകട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസുകളുടെ ഉദ്ഘാടനം സെപ്റ്റംബര്‍ 26-ന് Wednesday, 24 September 2014 337
56 23-09-2014 Tuesday, 23 September 2014 509
57 22-09-2014 Monday, 22 September 2014 310
58 20-09-2014 Saturday, 20 September 2014 498
59 19-09-2014 Friday, 19 September 2014 491
60 17-09-2014 Wednesday, 17 September 2014 545

Page 3 of 17

«StartPrev12345678910NextEnd»
Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode