Press Releases

-

Display # 
41 വിലങ്ങാട് ചെറുകിട ജലവൈദ്യുത പദ്ധതി – ഉദ്ഘാടനം Saturday, 30 August 2014 239
42 കാഞ്ഞുര്‍ ഇലക്ട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനം Wednesday, 27 August 2014 111
43 മലബാറിലെ സമ്പൂര്‍ണ വൈദ്യുതീകരണം രാജീവ് ഗാന്ധി ഗ്രാമീണ്‍ വൈദ്യുതീകരണ പദ്ധതി വഴി ഒരു ലക്ഷത്തിലേറെ കണക്ഷനുകള്‍ Friday, 25 July 2014 1161
44 മലബാറിലെ രാജീവ് ഗാന്ധി ഗ്രാമീണ വൈദ്യുതീകരണ പദ്ധതിയുടെ പൂര്‍ത്തീകരണവും സമ്പൂര്‍ണ്ണ വൈദ്യുതീകരണ പ്രഖ്യാപനവും Tuesday, 22 July 2014 841
45 സൌരോര്‍ജ ഗവേഷണത്തിന് കെ.എസ്.ഇ.ബി.യും സി.ഇ.ടി.യും Sunday, 20 July 2014 1188
46 ശ്രീ. കെ.കെ. കറപ്പന്‍കുട്ടി ഡയറക്ടര്‍ (ജനറേഷന്‍-സിവില്‍) ആയി ചുമതലയേറ്റു Monday, 14 July 2014 953
47 01-07-2014 Tuesday, 01 July 2014 397
48 വെഞ്ഞാറമൂട്ടില്‍ വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Friday, 27 June 2014 302
49 ഉള്ളൂരില്‍ വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Thursday, 26 June 2014 223
50 വൈദ്യുതിമോഷണം – ഓവര്‍സിയറെ സസ്പെന്റ് ചെയ്തു Wednesday, 25 June 2014 1141
51 24-06-2014 Tuesday, 24 June 2014 198
52 വെഞ്ഞാറമൂട്ടില്‍ വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Monday, 23 June 2014 123
53 പോത്തന്‍‍‍കോട്ട് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Thursday, 19 June 2014 172
54 17-06-2014 Tuesday, 17 June 2014 226
55 16-06-2014 Monday, 16 June 2014 186
56 13-06-2014 Friday, 13 June 2014 188
57 ഉള്ളൂരില്‍ വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Thursday, 12 June 2014 153
58 കണിയാപുരത്ത് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Wednesday, 11 June 2014 118
59 ഉള്ളൂരില്‍ വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Tuesday, 10 June 2014 111
60 കണിയാപുരത്ത് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Monday, 09 June 2014 136

Page 3 of 16

«StartPrev12345678910NextEnd»

Search this site

Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode