Press Releases

-

Display # 
41 ഭരണഭാഷാ പുരസ്കാരങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു Saturday, 07 February 2015 556
42 29-01-2015 Thursday, 29 January 2015 801
43 16-01-2015 Friday, 16 January 2015 779
44 ശ്രീ. കെ. വേണുഗോപാല്‍ കെ.എസ്.ഇ.ബി. ലിമിറ്റഡ് ഡയറക്ടറായി ചുമതലയേറ്റു Thursday, 01 January 2015 1643
45 31-12-2014 Wednesday, 31 December 2014 667
46 വൈദ്യുതി മോഷണം 31.8 ലക്ഷം രൂപ പിഴ ചുമത്തി Tuesday, 30 December 2014 704
47 ശ്രീ. കെ. വേണുഗോപാല്‍ കെ.എസ്.ഇ.ബി. ലിമിറ്റഡ് ഡയറക്ടറായി നിയമിതനായി Saturday, 27 December 2014 817
48 20-12-2014 Saturday, 20 December 2014 775
49 19-12-2014 Friday, 19 December 2014 540
50 17-12-2014 Wednesday, 17 December 2014 767
51 അലങ്കരിക്കാം – അപകടമില്ലാതെ Monday, 15 December 2014 706
52 12-12-2014 Friday, 12 December 2014 542
53 11-12-2014 Thursday, 11 December 2014 625
54 09-12-2014 Tuesday, 09 December 2014 545
55 രാജീവ് ഗാന്ധി ഗ്രാമീണ്‍ വൈദ്യുതീകരണ്‍ യോജന : സൗജന്യ വൈദ്യുതി കണക്ഷന്‍ 15 നകം Saturday, 06 December 2014 748
56 01-12-2014 Monday, 01 December 2014 619
57 25-11-2014 Tuesday, 25 November 2014 730
58 24-11-2014 Monday, 24 November 2014 389
59 കേരള പവര്‍ ഇംപ്രൂവ്മെന്റ് പദ്ധതിയുടെ ഉദ്ഘാടനം നിലമ്പൂര്‍ മുന്‍‍സിപ്പാലിറ്റിയില്‍ നവംബര്‍ 24 ന് വൈകുന്നേരം 5 മണിക്ക് Friday, 21 November 2014 543
60 19-11-2014 Wednesday, 19 November 2014 459

Page 3 of 19

«StartPrev12345678910NextEnd»
Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode