Press Releases

-

Display # 
41 09-02-2015 Monday, 09 February 2015 618
42 ഭരണഭാഷാ പുരസ്കാരങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു Saturday, 07 February 2015 574
43 29-01-2015 Thursday, 29 January 2015 826
44 16-01-2015 Friday, 16 January 2015 806
45 ശ്രീ. കെ. വേണുഗോപാല്‍ കെ.എസ്.ഇ.ബി. ലിമിറ്റഡ് ഡയറക്ടറായി ചുമതലയേറ്റു Thursday, 01 January 2015 1698
46 31-12-2014 Wednesday, 31 December 2014 697
47 വൈദ്യുതി മോഷണം 31.8 ലക്ഷം രൂപ പിഴ ചുമത്തി Tuesday, 30 December 2014 736
48 ശ്രീ. കെ. വേണുഗോപാല്‍ കെ.എസ്.ഇ.ബി. ലിമിറ്റഡ് ഡയറക്ടറായി നിയമിതനായി Saturday, 27 December 2014 845
49 20-12-2014 Saturday, 20 December 2014 805
50 19-12-2014 Friday, 19 December 2014 575
51 17-12-2014 Wednesday, 17 December 2014 795
52 അലങ്കരിക്കാം – അപകടമില്ലാതെ Monday, 15 December 2014 731
53 12-12-2014 Friday, 12 December 2014 562
54 11-12-2014 Thursday, 11 December 2014 654
55 09-12-2014 Tuesday, 09 December 2014 570
56 രാജീവ് ഗാന്ധി ഗ്രാമീണ്‍ വൈദ്യുതീകരണ്‍ യോജന : സൗജന്യ വൈദ്യുതി കണക്ഷന്‍ 15 നകം Saturday, 06 December 2014 770
57 01-12-2014 Monday, 01 December 2014 652
58 25-11-2014 Tuesday, 25 November 2014 763
59 24-11-2014 Monday, 24 November 2014 412
60 കേരള പവര്‍ ഇംപ്രൂവ്മെന്റ് പദ്ധതിയുടെ ഉദ്ഘാടനം നിലമ്പൂര്‍ മുന്‍‍സിപ്പാലിറ്റിയില്‍ നവംബര്‍ 24 ന് വൈകുന്നേരം 5 മണിക്ക് Friday, 21 November 2014 573

Page 3 of 19

«StartPrev12345678910NextEnd»
Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode