Press Releases

-

Display # 
41 29-09-2014 Monday, 29 September 2014 399
42 ആര്‍ ജി ജി വി വൈ : നവംബര്‍ 15 വരെനീട്ടി Saturday, 27 September 2014 765
43 27-09-2014 Saturday, 27 September 2014 280
44 വൈദ്യുതി മോഷണവും ദുരുപയോഗവും – 6.78 ലക്ഷം പിഴ Thursday, 25 September 2014 537
45 പോത്തുകല്ല്, മൂത്തേടം ഇലകട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസുകളുടെ ഉദ്ഘാടനം സെപ്റ്റംബര്‍ 26-ന് Wednesday, 24 September 2014 323
46 23-09-2014 Tuesday, 23 September 2014 494
47 22-09-2014 Monday, 22 September 2014 299
48 20-09-2014 Saturday, 20 September 2014 483
49 19-09-2014 Friday, 19 September 2014 477
50 17-09-2014 Wednesday, 17 September 2014 533
51 16-09-2014 Tuesday, 16 September 2014 457
52 12-09-2014 Friday, 12 September 2014 675
53 വൈദ്യുതി മോഷണം പൂന്തുറയില്‍ പിഴ ഒരു ലക്ഷം Thursday, 11 September 2014 677
54 10-09-2014 Wednesday, 10 September 2014 521
55 05-09-2014 Friday, 05 September 2014 560
56 വൈദ്യുതി ലൈന്‍ പൊട്ടി വീണാല്‍ അറിയിക്കാന്‍ പുതിയ സംവിധാനം Wednesday, 03 September 2014 1124
57 01-09-2014 Monday, 01 September 2014 355
58 വിലങ്ങാട് ചെറുകിട ജലവൈദ്യുത പദ്ധതി – ഉദ്ഘാടനം Saturday, 30 August 2014 261
59 കാഞ്ഞുര്‍ ഇലക്ട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനം Wednesday, 27 August 2014 130
60 മലബാറിലെ സമ്പൂര്‍ണ വൈദ്യുതീകരണം രാജീവ് ഗാന്ധി ഗ്രാമീണ്‍ വൈദ്യുതീകരണ പദ്ധതി വഴി ഒരു ലക്ഷത്തിലേറെ കണക്ഷനുകള്‍ Friday, 25 July 2014 1180

Page 3 of 16

«StartPrev12345678910NextEnd»
Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode