Press Releases

-

Display # 
21 11-05-2015 Monday, 11 May 2015 535
22 06-05-2015 Wednesday, 06 May 2015 542
23 04-05-15 Monday, 04 May 2015 372
24 02-05-2015 Saturday, 02 May 2015 846
25 വൈദ്യുതി മോഷണം : പെരുമ്പാവൂരില്‍ 2.15 കോടി രൂപ പിഴ ചുമത്തി Thursday, 30 April 2015 536
26 28-04-2015 Tuesday, 28 April 2015 370
27 24-04-2015 Friday, 24 April 2015 494
28 വൈദ്യുതിമോഷണം – 25.6 ലക്ഷം രൂപ പിഴ ചുമത്തി Friday, 17 April 2015 539
29 കോട്ടയ്ക്കലിലെ കേരള പവര്‍ ഇംപ്രൂവ്മെന്റ് പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനം ഏപ്രില്‍ 12 ഞായറാഴ്ച രാവിലെ 10.30-ന് Friday, 10 April 2015 652
30 വൈദ്യുതിമോഷണം – 6.89 കോടി രൂപ പിഴ ഈടാക്കി Thursday, 09 April 2015 524
31 പുന്നപ്ര ഇലക്ട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസ് മന്ദിരോദ്ഘാടനം ഏപ്രില്‍ 4-ന് Tuesday, 31 March 2015 722
32 30-03-2015 Monday, 30 March 2015 659
33 ജെ.ജെ.പ്ലൈവുഡില്‍ വൈദ്യുതിമോഷണം പിഴ 1.03 കോടി രൂപ Wednesday, 25 March 2015 988
34 24-03-2015 Tuesday, 24 March 2015 597
35 വൈദ്യുതിമോഷണം – 1.54 കോടി രൂപ പിഴ ചുമത്തി Friday, 20 March 2015 569
36 വൈദ്യുതിമോഷണം – 1.37 കോടി രൂപ പിഴ ചുമത്തി Thursday, 19 March 2015 393
37 വൈദ്യുതിമോഷണം – 24.6 ലക്ഷം രൂപ പിഴ ചുമത്തി Wednesday, 18 March 2015 340
38 വൈദ്യുതിമോഷണം – 15.13 ലക്ഷം രൂപ പിഴ ചുമത്തി Saturday, 07 March 2015 696
39 03-03-2015 Tuesday, 03 March 2015 1280
40 02-03-2015 Monday, 02 March 2015 937

Page 2 of 19

«StartPrev12345678910NextEnd»
Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode