Press Releases

-

Display # 
21 വൈദ്യുതി മോഷണം : പെരുമ്പാവൂരില്‍ 2.15 കോടി രൂപ പിഴ ചുമത്തി Thursday, 30 April 2015 522
22 28-04-2015 Tuesday, 28 April 2015 352
23 24-04-2015 Friday, 24 April 2015 478
24 വൈദ്യുതിമോഷണം – 25.6 ലക്ഷം രൂപ പിഴ ചുമത്തി Friday, 17 April 2015 531
25 കോട്ടയ്ക്കലിലെ കേരള പവര്‍ ഇംപ്രൂവ്മെന്റ് പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനം ഏപ്രില്‍ 12 ഞായറാഴ്ച രാവിലെ 10.30-ന് Friday, 10 April 2015 637
26 വൈദ്യുതിമോഷണം – 6.89 കോടി രൂപ പിഴ ഈടാക്കി Thursday, 09 April 2015 519
27 പുന്നപ്ര ഇലക്ട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസ് മന്ദിരോദ്ഘാടനം ഏപ്രില്‍ 4-ന് Tuesday, 31 March 2015 713
28 30-03-2015 Monday, 30 March 2015 646
29 ജെ.ജെ.പ്ലൈവുഡില്‍ വൈദ്യുതിമോഷണം പിഴ 1.03 കോടി രൂപ Wednesday, 25 March 2015 977
30 24-03-2015 Tuesday, 24 March 2015 587
31 വൈദ്യുതിമോഷണം – 1.54 കോടി രൂപ പിഴ ചുമത്തി Friday, 20 March 2015 561
32 വൈദ്യുതിമോഷണം – 1.37 കോടി രൂപ പിഴ ചുമത്തി Thursday, 19 March 2015 384
33 വൈദ്യുതിമോഷണം – 24.6 ലക്ഷം രൂപ പിഴ ചുമത്തി Wednesday, 18 March 2015 338
34 വൈദ്യുതിമോഷണം – 15.13 ലക്ഷം രൂപ പിഴ ചുമത്തി Saturday, 07 March 2015 690
35 03-03-2015 Tuesday, 03 March 2015 1266
36 02-03-2015 Monday, 02 March 2015 924
37 27-02-2015 Friday, 27 February 2015 596
38 25-02-2015 Wednesday, 25 February 2015 413
39 20-02-2015 Friday, 20 February 2015 860
40 13-02-2015 Friday, 13 February 2015 606

Page 2 of 19

«StartPrev12345678910NextEnd»
Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode