Press Releases

-

Display # 
21 18-10-2014 Saturday, 18 October 2014 288
22 16-10-2014 Thursday, 16 October 2014 264
23 14-10-2014 Tuesday, 14 October 2014 426
24 വൈദ്യുതിമോഷണം - 4.74 ലക്ഷം രൂപ പിഴ Thursday, 09 October 2014 478
25 വാമനപുരം ഇലക്ട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനം ഒക്ടോബര്‍ 7-ന് Saturday, 04 October 2014 369
26 വൈദ്യുതി മോഷണം – 6.54 ലക്ഷം രൂപ പിഴ Wednesday, 01 October 2014 667
27 29-09-2014 Monday, 29 September 2014 366
28 ആര്‍ ജി ജി വി വൈ : നവംബര്‍ 15 വരെനീട്ടി Saturday, 27 September 2014 734
29 27-09-2014 Saturday, 27 September 2014 257
30 വൈദ്യുതി മോഷണവും ദുരുപയോഗവും – 6.78 ലക്ഷം പിഴ Thursday, 25 September 2014 513
31 പോത്തുകല്ല്, മൂത്തേടം ഇലകട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസുകളുടെ ഉദ്ഘാടനം സെപ്റ്റംബര്‍ 26-ന് Wednesday, 24 September 2014 305
32 23-09-2014 Tuesday, 23 September 2014 468
33 22-09-2014 Monday, 22 September 2014 284
34 20-09-2014 Saturday, 20 September 2014 457
35 19-09-2014 Friday, 19 September 2014 459
36 17-09-2014 Wednesday, 17 September 2014 516
37 16-09-2014 Tuesday, 16 September 2014 437
38 12-09-2014 Friday, 12 September 2014 652
39 വൈദ്യുതി മോഷണം പൂന്തുറയില്‍ പിഴ ഒരു ലക്ഷം Thursday, 11 September 2014 657
40 10-09-2014 Wednesday, 10 September 2014 507

Page 2 of 16

«StartPrev12345678910NextEnd»
Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode