Press Releases

-

Display # 
21 03-06-2014 Tuesday, 03 June 2014 170
22 പോത്തന്‍‍കോട്ട് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Monday, 02 June 2014 113
23 31-05-2014 Saturday, 31 May 2014 206
24 30-05-2014 Friday, 30 May 2014 146
25 29-05-2014 Thursday, 29 May 2014 190
26 വടക്കന്‍‍ കേരളത്തില്‍ ഇന്നും നാളെയും ഭാഗികമായ വൈദ്യുതിനിയന്ത്രണം Thursday, 29 May 2014 243
27 28-05-2014 Wednesday, 28 May 2014 109
28 പോത്തന്‍‍കോട്ട് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Tuesday, 27 May 2014 101
29 മംഗലപുരത്ത് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Saturday, 24 May 2014 105
30 22-05-2014 Thursday, 22 May 2014 282
31 ഞായറാഴ്ച കുറഞ്ഞ വൈദ്യുതിനിരക്ക്, ഉത്തരവാദിത്വമുള്ള ഉപഭോക്താവിന് ആനുകൂല്യം Wednesday, 21 May 2014 666
32 മംഗലപുരത്ത് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Wednesday, 21 May 2014 88
33 20-05-2014 Tuesday, 20 May 2014 392
34 19-05-2014 Monday, 19 May 2014 126
35 മട്ടാഞ്ചേരി, ഫോര്‍ട്ട്‍‍കൊച്ചി, ചെല്ലാനം എന്നീ സബ് സ്റ്റേഷനുകളില്‍ വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Monday, 19 May 2014 97
36 17-05-2014 Saturday, 17 May 2014 127
37 മലയിന്‍കീഴ് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Friday, 16 May 2014 83
38 15-05-2014 Thursday, 15 May 2014 128
39 14-05-2014 Wednesday, 14 May 2014 168
40 13-05-2014 Tuesday, 13 May 2014 152

Page 2 of 13

«StartPrev12345678910NextEnd»

Search this site

Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode