Press Releases

-

Display # 
21 01-12-2014 Monday, 01 December 2014 523
22 25-11-2014 Tuesday, 25 November 2014 607
23 24-11-2014 Monday, 24 November 2014 276
24 കേരള പവര്‍ ഇംപ്രൂവ്മെന്റ് പദ്ധതിയുടെ ഉദ്ഘാടനം നിലമ്പൂര്‍ മുന്‍‍സിപ്പാലിറ്റിയില്‍ നവംബര്‍ 24 ന് വൈകുന്നേരം 5 മണിക്ക് Friday, 21 November 2014 419
25 19-11-2014 Wednesday, 19 November 2014 347
26 17-11-2014 Monday, 17 November 2014 415
27 14-11-2014 Friday, 14 November 2014 562
28 13-11-2014 Thursday, 13 November 2014 629
29 10-11-2014 Monday, 10 November 2014 449
30 വൈദ്യുതി സംബന്ധമായ എല്ലാവിധ പരാതികള്‍ക്കും അന്വേഷണങ്ങള്‍ക്കും Monday, 10 November 2014 3707
31 കേന്ദ്രീകൃത കാള്‍ സെന്ററിന്റെയും ഡേറ്റാ സെന്ററിന്റെയും ഉദ്ഘാടനം 2014 നവംബര്‍ 12-ന് Monday, 10 November 2014 721
32 07-11-2014 Friday, 07 November 2014 430
33 ആറാട്ടുപുഴ ഇലക്ട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനം Friday, 07 November 2014 148
34 05-11-2014 Wednesday, 05 November 2014 455
35 വൈദ്യുതി മോഷണം 61.16 ലക്ഷം രൂപ പിഴ ചുമത്തി Thursday, 30 October 2014 653
36 29-10-2014 Wednesday, 29 October 2014 482
37 27-10-2014 Monday, 27 October 2014 482
38 25-10-2014 Saturday, 25 October 2014 377
39 24-10-2014 Friday, 24 October 2014 365
40 21-10-2014 Tuesday, 21 October 2014 383

Page 2 of 17

«StartPrev12345678910NextEnd»
Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode