Press Releases

-

Display # 
21 വൈദ്യുതി മോഷണം പൂന്തുറയില്‍ പിഴ ഒരു ലക്ഷം Thursday, 11 September 2014 638
22 10-09-2014 Wednesday, 10 September 2014 475
23 05-09-2014 Friday, 05 September 2014 509
24 വൈദ്യുതി ലൈന്‍ പൊട്ടി വീണാല്‍ അറിയിക്കാന്‍ പുതിയ സംവിധാനം Wednesday, 03 September 2014 1020
25 01-09-2014 Monday, 01 September 2014 308
26 വിലങ്ങാട് ചെറുകിട ജലവൈദ്യുത പദ്ധതി – ഉദ്ഘാടനം Saturday, 30 August 2014 224
27 കാഞ്ഞുര്‍ ഇലക്ട്രിക്കല്‍ സെക്ഷന്‍ ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനം Wednesday, 27 August 2014 98
28 മലബാറിലെ സമ്പൂര്‍ണ വൈദ്യുതീകരണം രാജീവ് ഗാന്ധി ഗ്രാമീണ്‍ വൈദ്യുതീകരണ പദ്ധതി വഴി ഒരു ലക്ഷത്തിലേറെ കണക്ഷനുകള്‍ Friday, 25 July 2014 1143
29 മലബാറിലെ രാജീവ് ഗാന്ധി ഗ്രാമീണ വൈദ്യുതീകരണ പദ്ധതിയുടെ പൂര്‍ത്തീകരണവും സമ്പൂര്‍ണ്ണ വൈദ്യുതീകരണ പ്രഖ്യാപനവും Tuesday, 22 July 2014 818
30 സൌരോര്‍ജ ഗവേഷണത്തിന് കെ.എസ്.ഇ.ബി.യും സി.ഇ.ടി.യും Sunday, 20 July 2014 1166
31 ശ്രീ. കെ.കെ. കറപ്പന്‍കുട്ടി ഡയറക്ടര്‍ (ജനറേഷന്‍-സിവില്‍) ആയി ചുമതലയേറ്റു Monday, 14 July 2014 938
32 01-07-2014 Tuesday, 01 July 2014 380
33 വെഞ്ഞാറമൂട്ടില്‍ വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Friday, 27 June 2014 290
34 ഉള്ളൂരില്‍ വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Thursday, 26 June 2014 214
35 വൈദ്യുതിമോഷണം – ഓവര്‍സിയറെ സസ്പെന്റ് ചെയ്തു Wednesday, 25 June 2014 1115
36 24-06-2014 Tuesday, 24 June 2014 186
37 വെഞ്ഞാറമൂട്ടില്‍ വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Monday, 23 June 2014 113
38 പോത്തന്‍‍‍കോട്ട് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Thursday, 19 June 2014 163
39 17-06-2014 Tuesday, 17 June 2014 214
40 16-06-2014 Monday, 16 June 2014 175

Page 2 of 15

«StartPrev12345678910NextEnd»
Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode