Press Releases

-

Display # 
21 കണിയാപുരത്ത് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Monday, 09 June 2014 107
22 പോത്തന്‍‍കോട്ട് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Friday, 06 June 2014 156
23 04-06-2014 Wednesday, 04 June 2014 234
24 03-06-2014 Tuesday, 03 June 2014 185
25 പോത്തന്‍‍കോട്ട് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Monday, 02 June 2014 121
26 31-05-2014 Saturday, 31 May 2014 216
27 30-05-2014 Friday, 30 May 2014 157
28 29-05-2014 Thursday, 29 May 2014 203
29 വടക്കന്‍‍ കേരളത്തില്‍ ഇന്നും നാളെയും ഭാഗികമായ വൈദ്യുതിനിയന്ത്രണം Thursday, 29 May 2014 258
30 28-05-2014 Wednesday, 28 May 2014 121
31 പോത്തന്‍‍കോട്ട് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Tuesday, 27 May 2014 109
32 മംഗലപുരത്ത് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Saturday, 24 May 2014 113
33 22-05-2014 Thursday, 22 May 2014 288
34 ഞായറാഴ്ച കുറഞ്ഞ വൈദ്യുതിനിരക്ക്, ഉത്തരവാദിത്വമുള്ള ഉപഭോക്താവിന് ആനുകൂല്യം Wednesday, 21 May 2014 684
35 മംഗലപുരത്ത് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Wednesday, 21 May 2014 98
36 20-05-2014 Tuesday, 20 May 2014 402
37 19-05-2014 Monday, 19 May 2014 133
38 മട്ടാഞ്ചേരി, ഫോര്‍ട്ട്‍‍കൊച്ചി, ചെല്ലാനം എന്നീ സബ് സ്റ്റേഷനുകളില്‍ വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Monday, 19 May 2014 104
39 17-05-2014 Saturday, 17 May 2014 134
40 മലയിന്‍കീഴ് വൈദ്യുതി മുടങ്ങും Friday, 16 May 2014 93

Page 2 of 14

«StartPrev12345678910NextEnd»
Licensed Under CC BY-SA 2.5 IN. Designed and maintained by KSEB IT Regional Unit,Kozhikode